கத்தாரில் இந்த வாரம் பலத்த காற்றுடன் கூடிய தூசி நிறைந்த சூழல் காணப்படும் – கத்தார் வானிலை ஆய்வு மையம் தகவல்

dusty conditions expected in Qatar this week

இந்த வாரம் பலத்த காற்று மற்றும் தூசி நிறைந்த சூழல் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது என்பதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

கத்தாரின் வானிலை முன்னறிவிப்பு, நாளை (2024.05.27) முதல் வாரம் முழுவதும் தொடர்ந்து பலத்த வடமேற்கு காற்று நாடு புதியதாக இருக்கும் என்று தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த காற்று சில பகுதிகளில் தூசி எழும்பும், சில நேரங்களில் மங்களான நிலைமை எதிர்பார்க்கப்படுகிறது என QMD தெரிவித்துள்ளது.

இதற்கிடையில், வரும் நாட்களில் அதன் வானிலை தொடர்பான செய்திகளை, சிவில் விமான போக்குவரத்து ஆணையமும் இதைத் தெரிவித்துள்ளது. இன்று, பகலில் சில இடங்களில் வெப்பம் முதல் மிக வெப்பமாக இருக்கும். மே 27, திங்கட்கிழமை, நாள் பல்வேறு பகுதிகளில் வெப்பம் முதல் மிக அதிகமாக இருக்கும், சில நேரங்களில் தூசிக் காற்று வீசும். இரவில் வெப்பநிலை மிதமாக இருக்கும் எனவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

செவ்வாய், மே 28, இதே போன்ற நிலைமைகளைக் காணும், பகலில் சில பகுதிகளில் வெப்பம் முதல் மிக வெப்பமான வானிலை மற்றும் அவ்வப்போது வீசும் தூசி, இரவில் லேசான வெப்பநிலையைக் ஏற்படும் சாத்தியம் காணப்படுவதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. . மே 29, புதன் கிழமை, பல்வேறு பகுதிகளில் பகல்நேரம் வெப்பம் முதல் மிகவும் சூடாக இருக்கும், இரவில் லேசான தூசி எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

மேலும் மே 30, வியாழன் அன்றும் மேற்படி காலைநிலை தொடரும் என்பதாகவும், பகல் நேரத்தில் சில இடங்களில் வெப்பம் முதல் மிக வெப்பம் இருக்கும் என்பதாகவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

Also Read: கத்தாரில் வாகன ஓட்டுநரும், முன் இருக்கையில் அமந்திருப்பரும் சீட்பெல்ட் அணிவது கட்டாயம், MOI எச்சரிக்கை!

Leave a Reply