கத்தாரில் தனது பிராந்திய அலுவலகத்தை திறந்தது கூகுல் நிறுவனம்!

google cloud opened new office in qatar

கணினி உலகின் ஜம்பவனாக திகழும் கூகுல் நிறுவனமானது மத்திய கிழக்கிற்கான தனது பிராந்திய அலுவலகத்தை கத்தாரில் திறந்துள்ளது.

Middle East and North Africa (MENA)  மத்திய கிழக்கு மற்றும் வட ஆபிரிக்க நாடுகளை மையப்படுத்தி இந்த அலுவலகம் திறக்கப்பட்டுள்ளதாக கூகுல் நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது.

இந்த நிகழ்வின் போது கத்தாரின் தொலைத் தொடர்பு அமைச்சர், அவர்கள் பிரதம அதிதியாக கலந்து கொண்டதோடு கூகுல் நிறுவனத்தின் உயர் அதிகாரிகளும் கலந்து கொண்டனர். இந்த நிகழ்வானது  கடந்த 22ம் திகதி கத்தார் தேசிய மாநாட்டு மையத்தில் (QNCC) நடைபெற்றது.

இந்த நிகழ்வு தொடர்பாக ஆனது தனது உத்தியோக பூர்வ பக்கத்தில் பின்வருமாறு செய்தி வெள்யிட்டுள்ளது.

புதிய தோஹா பிராந்தியமானது Google Cloud இன் உலகளாவிய வலையமைப்பின் 37 பிராந்தியங்கள் மற்றும் 112 மண்டலங்களின் ஒரு பகுதியாகும், இது உலகளவில் 200 க்கும் மேற்பட்ட நாடுகள் மற்றும் பிரதேசங்களுக்கு கிளவுட் சேவைகளை வழங்குகிறது. புதிய பிராந்தியமானது, பொதுத்துறை நிறுவனங்கள், சிறிய, நடுத்தர மற்றும் பெரிய நிறுவனங்கள் மற்றும் கத்தார் மற்றும் மத்திய கிழக்கு நாடுகளில் உள்ள ஸ்டார்ட்அப்கள் வரை அனைத்து அளவிலான வாடிக்கையாளர்களுக்கும் உயர் செயல்திறன், குறைந்த தாமத சேவைகள் மற்றும் தயாரிப்புகளை வழங்குகிறது. குறிப்பிட்ட தரவு சேமிப்பகத் தேவைகள் உட்பட உயர் பாதுகாப்பு, தரவு வதிவிட நிலை மற்றும் இணக்கத் தரங்களை பராமரிக்க அனுமதிக்கும் முக்கியக் கட்டுப்பாடுகளிலிருந்தும் பிராந்தியத்தில் உள்ள நிறுவனங்கள் பயனடையும்.

அனைத்து கூகுள் கிளவுட் பகுதிகளைப் போலவே, தோஹா பகுதியும் கூகுளின் பாதுகாப்பான நெட்வொர்க் உள்கட்டமைப்புடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது, உலகெங்கிலும் உள்ள நிலம் மற்றும் கடலுக்கு அடியில் அதிக திறன் கொண்ட ஃபைபர் ஆப்டிக் கேபிள்களின் அமைப்பை உள்ளடக்கியது. புதிய பிராந்தியமானது மத்திய கிழக்கு முழுவதும் உள்ள நிறுவனங்களுக்கு உயர் செயல்திறன், குறைந்த தாமத சேவைகள் மற்றும் தயாரிப்புகளை கொண்டு வரும். கூகுள் கிளவுட்டில் உள்ளூர் பயனர்களுக்கு உதவுவதற்காக, கத்தார் தேசிய மாநாட்டு மையத்தில் (QNCC) இன்று நடைபெற்ற எங்கள் வெளியீட்டு நிகழ்வுக்கு 1,200 நிர்வாகிகள், அரசு அதிகாரிகள், டெவலப்பர்கள் மற்றும் தகவல் தொழில்நுட்ப வல்லுநர்களை நாங்கள் வரவேற்றோம். கீநோட் பதிவை ஆன்லைனில் பார்க்கலாம்.

Google Cloud க்கு இடம்பெயர்வதற்கான உதவிக்கு, எங்கள் உள்ளூர் கூட்டாளர்களைத் தொடர்பு கொள்ளவும். Google மேகக்கணிப் பகுதிகள் பற்றிய கூடுதல் விவரங்களுக்கு, எங்கள் இருப்பிடங்கள் பக்கத்தைப் பார்வையிடவும், அங்கு கூடுதல் சேவைகள் மற்றும் பிராந்தியங்கள் கிடைப்பது குறித்த அறிவிப்புகளைக் காணலாம். தொடங்குவதற்கு அல்லது எங்களின் பல கல்வி ஆதாரங்களை அணுகுவதற்கு நீங்கள் எப்போதும் எங்களைத் தொடர்பு கொள்ளலாம். கூகுள் கிளவுட் மூலம் நீங்கள் அடுத்து உருவாக்குவதைப் பார்க்க ஆவலாக உள்ளோம். எனக் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

Also Read: விண்வெளியிலிருந்து எடுக்கப்பட்டுள்ள கத்தாரின் வைரல் புகைப்படம்!

Leave a Reply