2024ம் ஆண்டில் கத்தாரில் பணிபுரிய சிறந்த 20 கம்பனிகள் இவைகள் தான்!

Great Place to Work in Qatar for 2024

உலகளவில் 60க்கும் மேற்பட்ட நாடுகளில் உள்ள சிறந்த பணியிடங்களை பகுப்பாய்வு செய்து தரவரிசைப்படுத்தும் உலகளாவிய ஆராய்ச்சி, பயிற்சி மற்றும் ஆலோசனை நிறுவனமான கிரேட் பிளேஸ் டு வொர்க்(Great Place to Work), சமீபத்தில் ‘கத்தாரில் 2024 ஆம் ஆண்டிற்கான சிறந்த பணியிடங்கள்’ பட்டியலை வெளியிட்டுள்ளது.

இந்த பட்டியல் கத்தாரிலுள்ள உள்ள 20 நிறுவனங்களை அங்கீகரித்துள்ளது. இந்த பட்டியல் தொடர்பாக பேசிய கத்தார், குவைத், பஹ்ரைன் மற்றும் ஓமன், கிரேட் பிளேஸ் டு வொர்க் மிடில் ஈஸ்ட் ஆகிய நாடுகளின் நிர்வாக இயக்குநர் ஜூல்ஸ் யூசப், நிறுவனங்களின் குறிப்பிடத்தக்க சாதனையைப் பாராட்டினார்.

மேலும் இது தொடர்பாக அவர் கருத்து தெரிவிக்கும் போது “கத்தாரில் சிறந்த பணியிடங்கள் 2024 இல் சிறந்த வெற்றியாளர்களுக்கு வாழ்த்துக்கள். அவர்களின் நட்சத்திர சாதனைகள் அவர்களின் நிறுவனங்களை உயர்த்துவது மட்டுமல்லாமல், பல்வேறு தொழில்களில் உள்ள வணிகங்களுக்கு ஒரு சிறந்த முன்மாதிரியாகவும் அமைகின்றன.” என்றார்.இந்த புகழ்பெற்ற தரவரிசைகள் பணியிட கலாச்சாரம் மற்றும் பணியாளர் திருப்தி ஆகியவற்றில் சிறந்து விளங்கும் சிறந்த நிறுவனங்களை வலியுறுத்துகின்றன, இது நேர்மறையான மற்றும் ஊக்கமளிக்கும் சூழலை வழங்குவதற்கான அர்ப்பணிப்பைக் காட்டுகிறது.

பன்னாட்டு நிறுவனங்கள் முதல் உள்ளூர் வணிகங்கள் வரை, அனைத்து தொழில்களும் இந்த விரிவான மதிப்பீட்டில் பரிசீலிக்கப்பட்டன, இந்த பிராந்தியங்களில் வணிக நிலப்பரப்பின் பன்முகத்தன்மை மற்றும் அதிர்வு ஆகியவற்றை நிரூபிக்கிறது.

கத்தாரில் சிறந்த நிறுவனங்களாக தெரிவும் செய்யப்பட்ட 20 நிறுவனங்கள் கீழ்வருமாறு

 1. McDonald’s
 2. DHL Express
 3. BFL Group
 4. Cisco Systems, Inc.
 5. Chalhoub Group
 6. InterContinental Group Hotels & Resorts
 7. MagniPro Technology Services
 8. Al Dirae Insurance Brokers W.L.L. (Shield)
 9. Hilton
 10. Doha Drug Store
 11. Apparel Group
 12. Hewlett Packard Enterprise
 13. Gastronomica Company WLL
 14. Hilti Qatar W.L.L.
 15. AstraZeneca
 16. GAC Qatar
 17. CLUSTER SECURITY SERVICES
 18. Property Finder
 19. Zulal Wellness Resort
 20. PSA BDP (BDP International Logistics Services WLL)

For Further Reading: https://enews.alwast.net/arabnews/qatar-unveils-a-list-of-the

 

Leave a Reply