ஏழாவது முறையாகவும் உலகின் சிறந்த விமானச் சேவை விருதை வென்றுள்ள கத்தார் ஏர்வெய்ஸ்

Qatar airways names as airline of the year 2022 by skytrax

2022 ஆம் ஆண்டில் ஏர்லைன்ஸ் தனது 25 வது ஆண்டு நிறைவை பெருமையுடன் கொண்டாடும் நிலையில், கத்தார் ஏர்வேஸ் முன்னோடியில்லாத வகையில் ஏழாவது முறையாக சர்வதேச விமான போக்குவரத்து தரவரிசை அமைப்பான ஸ்கைட்ராக்ஸால் – Skytrax “ஆண்டின் சிறந்த விமான நிறுவனம்” என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது.

இன்று காலை லண்டனில் நடந்த ஒரு நிகழ்வில், உலகின் சிறந்த வணிக வகுப்பு, உலகின் சிறந்த வணிக வகுப்பு லவுஞ்ச் டைனிங் மற்றும் மத்திய கிழக்கின் சிறந்த விமான நிறுவனம் உள்ளிட்ட மூன்று கூடுதல் விருதுகளை முன்னணி உலகளாவிய விமான நிறுவனமும் பெற்றுள்ளது. 2011, 2012, 2015, 2017, 2019, 2021 மற்றும் இப்போது 2022 ஆம் ஆண்டுகளில் கத்தார் ஏர்வேஸ் ‘ஆண்டின் சிறந்த விமான நிறுவனம்’ என்று அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

கத்தார் ஏர்வேஸ் ஹோம் ஏர்போர்ட் மற்றும் ஹப் ஹமத் சர்வதேச விமான நிலையம் சமீபத்தில் உலகின் சிறந்த விமான நிலையமாக 2022 தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது, இது தொடர்ந்து இரண்டாவது ஆண்டாக இந்த விருதினைப் பெற்றது உலகின் சிறந்த விமான நிலையமும் ஆகும்.

உலகளாவிய விமானப் போக்குவரத்தில் மட்டுமின்றி, அதிக போட்டி நிலவும் பிராந்தியத்திலும் அதன் முக்கிய பங்கிற்கு மேலும் ஒப்புதல் அளிக்கும் வகையில், கத்தார் ஏர்வேஸ் மத்திய கிழக்கின் சிறந்த விமான சேவை நிறுவனமாகவும் அறிவிக்கப்பட்டது. Qatar airways names as airline of the year 2022 by skytrax

கத்தார் ஏர்வேஸ் குழுமத்தின் தலைமை நிர்வாகி, மாண்புமிகு திரு. அக்பர் அல் பேக்கர் கூறினார்: “கத்தார் ஏர்வேஸ் உருவாக்கப்பட்டபோது உலகின் சிறந்த விமான நிறுவனம் என்ற பெயரைப் பெறுவது எப்போதுமே ஒரு குறிக்கோளாக இருந்தது, ஆனால் ஏழாவது முறையாக அதை வென்று மூன்று கூடுதல் விருதுகளைப் பெறுவது எங்கள் நம்பமுடியாத கடின உழைப்புக்கு ஒரு சான்றாகும். ஊழியர்கள். அவர்களின் தொடர்ச்சியான அர்ப்பணிப்பு மற்றும் உந்துதல், கத்தார் ஏர்வேஸ் உடன் பறக்கும் போது எங்கள் பயணிகள் சிறந்த அனுபவத்தைப் பெறுவதை உறுதி செய்வதாகும்.

எங்கள் 25வது ஆண்டு நிறைவைக் கொண்டாடும் அதே ஆண்டில் இந்த விருதுகளை வென்றது இன்னும் பலனளிக்கிறது, மேலும் எங்களுக்கு வாக்களித்த அனைத்து பயணிகளுக்கும் மனமார்ந்த நன்றியை தெரிவித்துக் கொள்கிறேன். உங்கள் ஆதரவு எங்களை ஒவ்வொரு நாளும் பெரிய சாதனைகளுக்குத் தூண்டுகிறது, உங்கள் விசுவாசத்தை நாங்கள் மதிக்கிறோம், மேலும் நீங்கள் கத்தார் ஏர்வேஸ் உடன் பறக்கும்போது வாழ்நாள் நினைவுகளை உருவாக்குவதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளோம் என்றார்.

ஸ்கைட்ராக்ஸின் 2022 உலக ஏர்லைன் விருதுகளில் கத்தார் ஏர்வேஸ் வென்ற விருதுகளின் முழு பட்டியல்:

  • ஆண்டின் சிறந்த விமான நிறுவனம்
  • உலகின் சிறந்த வணிக வகுப்பு
  • உலகின் சிறந்த வணிக வகுப்பு லவுஞ்ச் உணவு
  • மத்திய கிழக்கில் சிறந்த விமான நிறுவனம்

Leave a Reply