கத்தாரில் நீங்கள் கட்டாயம் சுற்றிப் பார்க்க வேண்டிய 7 இடங்கள்!

மறக்க முடியாத சுற்றுலா அனுபவம் பெற கத்தாரில் நீங்கள் பார்க்க வேண்டிய 7 இடங்கள் குறித்து அறிந்து கொள்ளுங்கள்.

மத்திய கிழக்கு நாடுகளில் ஒன்று கத்தார். மனோஜ் குமார் திவாரி, பொது மேலாளர், ரீஜென்சி ஹாலிடேஸ். ஒரு அற்புதமான அனுபவத்திற்காக கத்தாரில் பார்வையிட சில சிறந்த இடங்களை எச்.டி டிஜிட்டல் உடன் பகிர்ந்து கொண்டார்.

1. இஸ்லாமிய கலை அருங்காட்சியகம்: தோஹாவில் ஏழு கிலோமீட்டர் நீளமுள்ள கார்னிச்சின் முடிவில் அமைந்துள்ள இந்த அருங்காட்சியகம், தோவ் துறைமுகத்திற்கு அருகில் செயற்கை தீபகற்பத்தில் ஒரு தீவில் அமைந்துள்ளது.

National Museum of Qatar

2. சூக் அல்-வாகீப்: கத்தாரின் பரபரப்பான சந்தையில், பயணிகள் வீட்டிற்கு எடுத்துச் செல்ல நினைவுச்சின்னங்கள் மற்றும் சேகரிப்புகளை வாங்க சரியான இடம். இந்த சந்தை இஸ்லாமிய கலை அருங்காட்சியகத்திலிருந்து நடந்து செல்லும் தூரத்தில் உள்ளது.

souq waqif

3. பேர்ல்-கத்தார்: வானளாவிய கோபுரங்கள், ஹோட்டல்கள், மற்றும் விரிகுடாவின் அருகிலுள்ள படகுகள் ஆகியவற்றின் காட்சியை வழங்குகிறது. ஆடம்பரமான ஷாப்பிங் அனுபவத்தை வழங்கும் தி பேர்ல் தரமான வாழ்க்கை முறை கடைகள் மற்றும் ஷோரூம்களைக் கொண்டுள்ளது.

The Pearl-Qatar

4. கட்டாரா கலாச்சார கிராமம்: ஆசியா மற்றும் மத்திய கிழக்கு இரண்டிலிருந்தும் உத்வேகம் பெறும் கட்டாரா கலாச்சார கிராமம் கலை, கலாச்சாரம் மற்றும் உணவு வகைகளுக்கு சிறந்த இடமாகும்.

qatar cultural village

5. அல் ஜுபரா கோட்டை: 1938 ஆம் ஆண்டில் ஷேக் அப்துல்லா பின் ஜாசிம் அல் தானி என்பவரால் கட்டப்பட்ட அல் ஜுபரா கோட்டை அப்போது கடலோர காவல்படை நிலையமாக செயல்பட்டது. பல்வேறு வகையான கண்காட்சிகள் மற்றும் கலைப்படைப்புகளை காட்சிப்படுத்தும் அருங்காட்சியகமாக பின்னர் மீண்டும் நிறுவப்பட்ட இந்த கோட்டை குறிப்பிடத்தக்க தொல்பொருள் பொக்கிஷங்களின் இருப்பிடமாகும்.

Al Zubara Fort Qatar

6. லுசைல் நகரம்: வெளிநாட்டினர், சர்வதேச பயணிகள் மற்றும் கத்தார் நாட்டினருக்கு ஒரு பிரபலமான இடமாகும். சமீபத்தில் நடந்து முடிந்த உலகக் கோப்பையை நடத்திய குறிப்பிடத்தக்க ஸ்டேடியம், லுசைல் முன்னணி தொழில்நுட்பத்துடன் ஒரு முன்னணி ஸ்மார்ட் நகரமாகும். அதன் நிலையான சூழல் பாராட்டத்தக்கது மற்றும் ஒரு சுற்றுலாப் பயணி நகரம் முழுவதும் ஆராயக்கூடிய முக்கிய விஷயங்களில் ஒன்றாகும்.

lusail city qatar

7. கோர் அல் அடைத் அல்லது இன்லேண்ட் சீ. அங்கு மணல் குன்றுகள் கடற்கரையுடன் சந்திக்கின்றன,  கத்தாரின் புகழ்பெற்ற தேசிய பறவையான ஃபால்கனுடன் நீங்கள் ஒட்டக சவாரிகளை ஆராயலாம் மற்றும் புகைப்படங்களை எடுக்கலாம்.

(Thanks – Hindustantaimes Tamil)

Khor Al Adaid

Leave a Reply