கத்தார் ஃபீபா டிக்கட்டுக்களை சட்ட விரோதமாக விற்றால் 2 இலட்சத்து 50 ஆயிரம் ரியால்களை வரை அபராதம்!

Qatar arrested 3 persons for illegal reselling of FIFA World Cup tickets

கத்தார் ஃபீபா டிக்கட்டுக்களை சட்ட விரோதமாக விற்றால் 2 இலட்சத்து 50 ஆயிரம் ரியால்களை வரை அபராதம் விதிக்கப்படும் என்பதாக உள்துறை அமைச்சு தெரிவித்துள்ளது.

FIFA உலகக் கோப்பை கத்தார் 2022க்கான டிக்கெட்டுகளை உத்தியோக பூர்வமற்ற தளங்கள் மூலம் மறுவிற்பனை செய்ததற்காக வெவ்வேறு நாடுகளைச் சேர்ந்த மூவர் இன்று அதிகாரிகளால் கைது செய்யப்பட்டதை தொடர்ந்து அமைச்சு இந்த தகவலை வெளியிட்டுள்ளது.

உலகக் கோப்பை டிக்கெட்டுகளை FIFA மற்றும் நடத்தும் நாட்டினால் அங்கீகரிக்கப்பட்ட குறிப்பிட்ட விற்பனை நிலையங்கள் மூலம் மட்டுமே மறுவிற்பனை செய்ய அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ளது.

இது டிக்கெட்டுகளை வழங்குவதற்கும், விநியோகிப்பதற்கும் மற்றும் விற்பனை செய்வதற்கும் FIFAவுக்கு ஒரே மற்றும் பிரத்யேக உரிமை உள்ளது, மேலும் இது வழங்கவோ, விற்கவோ அனுமதிக்கப்படாது. , FIFA அல்லது அதன் அங்கீகரிக்கப்பட்ட பிரதிநிதியின் உரிமம் இல்லாமல் டிக்கெட்டுகளை மறுவிற்பனை, மறுவிநியோகம் அல்லது பரிமாற்றம் செய்வது தண்டனைக்குரிய குற்றம் என்பதாக கத்தார் உள்துறை அமைச்சின் அதிகாரிகள் தெளிவுபடுத்தியுள்ளனர்.

இவ்வாறு சட்ட விரோதமான முறையில் ஒரு டிக்கட்டை விற்று சிக்கினால் இரண்டு இலட்சத்து ஐம்பது ஆயிரம் கத்தாரி ரியால்கள் வரை அபராதம் விதிக்கப்பட முடியும் என்பதாகவும், டிக்கட்டுக்களை எண்ணிக்கைக்கு அமைய அபராதத்தின் தொகை உயர்தரப்படும் என்பதாகவும் அமைச்சு தெளிவு படுத்தியுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

Also Read: FIFA உலகக் கோப்பை கால்பந்து போட்டி 2022 குளிர்காலத்தில் நடத்தப்படுவது ஏன்?

Leave a Reply